Jump to content

Ally ?!

picture

• This topic is locked This topic is locked
11 replies to this topic

#1 Ken Nguyễn

Ken Nguyễn

S80 Grade

Posted 23 March 2012 - 02:40 PM

Tình hình là GW kick mình ra khỏi ally ( Chắc do ít người active ) .... :angry:

Kusumatra (HappyTreeFriends ally) muốn làm ally với mình anh em cho ý kiến .

p/s : Tôi làm topic này giùm cho Xps có gì chém ổng . :cool:

Edited by Ken Nguyễn, 23 March 2012 - 02:41 PM.

#2 Handsomeboy

Handsomeboy

S80 Grade

Posted 23 March 2012 - 04:40 PM

Hôm bữa gặp tụi fristclass trên 4t nó cũng đã hỏi tôi rồi! Nếu fristclass đã là bạn với mình thì vào ally nó tôi nghĩ cũng được! Mọi người cho ý kiến thêm đi! :rolleyes:

#3 Handsomeboy

Handsomeboy

S80 Grade

Posted 23 March 2012 - 04:44 PM

Có thêm đề nghị này! Cái ally của firstclass nó chung 1logo! Vì vậy mình vô ally nó chắc chắn nó sẽ ép mình xài logo chung với nó! Mà riêng tôi thì tôi muốn giữ lại cái logo hiện nay của clan mình! Gì chứ màu cờ sắc áo là phải giữ lại :biggrin: ! Anh em cho ý kiến thêm nha!

#4 Ken Nguyễn

Ken Nguyễn

S80 Grade

Posted 23 March 2012 - 07:19 PM

Vào cho ý kiến nào bà con cô bác đồng bào nhân dân việt nam :laugh: :laugh: :laugh:

#5 Ken Nguyễn

Ken Nguyễn

S80 Grade

Posted 23 March 2012 - 07:20 PM

+ 1 ally với Kusumatra (HappyTreeFriends) :rolleyes:

#6 huy

huy

S84 Grade

Posted 24 March 2012 - 02:34 AM

Mọi người bình tĩnh nào. Hôm vừa rồi GW leader nó mail cho xèo, nó nói tạm thời nó sẽ rời ally để vào ally với bọn THUG nhưng nó vẫn là "brothers" với mình xD. Bây giờ ally với ai cũng đc xèo ko có phản đối, nhưng quyền quyết định nằm vào leader, mà ỗng dạo này inactive quá >_< có muốn ally cũng ko được. Nếu vào ally của kamasutra thì sẽ đi dành ward của BB cùng với ally của GW tuần này ko thì ở nhà ăn fame @_@

#7 raidboss

raidboss

S Grade

Posted 24 March 2012 - 09:42 AM

ally với ai chả dc ... VS xưa nay chưa ngán ai bao giờ :))

#8 huy

huy

S84 Grade

Posted 24 March 2012 - 11:13 AM

VS SE~ GIET HET SERVER = 1 PT VOI 9 OL MUAHAHAHAHAHA

#9 Ken Nguyễn

Ken Nguyễn

S80 Grade

Posted 24 March 2012 - 11:53 AM

Xì bam mơ ... :sleep:
Chắc ta giết 2 đứa bây quá . :blink:

#10 Dentastix01

Dentastix01

« Phó Bang Chủ »

Posted 24 March 2012 - 01:39 PM

KKK , chào bà con , sau hơn một tuần vất vả vật vưởng ở ngoài Nha Trang , giờ ta đã về nhà .

Coi bộ tình hinh này căng àh nha . Có một vài ý kiến thế này :

1. Leader clan Firstclass thực ra là member cũ của GW , ban đầu nó tách ra một clan nữa cũng là để tuyển thêm member và ally với mình , nhưng không hiểu vì sao nó lại đi ally với tụi kia .
2. Chưa biết là thằng leader GW nó muốn làm gì , có thể nó có suy tính gì cho riêng nó cũng không chừng .
3. Clan mình lúc này inactive nhiều quá , số lượng member online giờ khoảng 5 người , nên cũng không thể trách tụi kia nó đá mình ra khỏi ally được .

Chốt lại : trước mắt anh em ta cứ fang nhiệt tình vào đê . Nhất là OldSchool và Blackbird , Nightstaker . Còn lại ai đánh mình thì mình phang luôn . Mọi việc cứ thong thả , trước mắt là coi tình hình tụi nó như nào , thứ 2 là chờ quyết định của leader . VS ta cũng đã từng có thời gian không cần ally mà , lo gì việc đó . Việc đâu còn có đó , thịt chó thì có mắm tôm , anh em cứ yên tâm mà chiến đê .

Also tagged with one or more of these keywords: picture

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users